
Lýsing
Cree PLCC fullur - litljós LED bjóða upp á hágæða framleiðsla og breitt útsýnishorn í iðnaði - venjulegur pakki. CREE PLCC, hannað til að vinna í fjölmörgum umhverfisaðstæðum, eru CREE PLCC fullir - litljósaljósar fyrir myndbandsskjá innanhúss, skreytingarlýsingu og skemmtunarforrit.
Eiginleikar
• Stærð (mm): 6,0 x 5,0
• Ríkjandi bylgjulengd: rautt (619 - 624 nm) grænt (520 - 540 nm) blátt (460 - 480 nm)
• Lýsandi styrkleiki (MCD) rauður (560 - 1120) grænn (1120 - 2240) blár (280 - 560)
• Skoðunarhorn: 120 gráðu
• leiða - ókeypis
• ROHS samhæft
Forrit
• Full - litamyndband
• Skreytt lýsing • Amusemen
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Multi - litljós |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | RGB LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | PLCC-6 |
| Lýsingarlitur: | RGB |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 624 nm, 540 nm, 480 nm |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 20 Ma |
| VF - fram spennu: | 2 V, 3.2 V, 3.2 V |
| Kraftmat: | 130 MW, 200 MW, 200 MW |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 4 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Brand: | Cree leiddi |
| Hæð: | 2,5 mm |
| Lengd: | 6 mm |
| Ljósstyrkur: | 1120 MCD, 2240 MCD, 560 MCD |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 100 C |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Vörutegund: | Multi - litljós |
| Magn verksmiðjupakka: | 900 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Multi - litljós |
| Vr - öfug spenna: | 5 V |
| Breidd: | 5 mm |
| Þyngd eininga: | 0.009877 oz |
maq per Qat: clp6c - fkb - cm1q1h1bb7r3r3, kína clp6c - fkb - cm1q1h1bb7r3r3 framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







