
CMA1516-0000-000N0U0A40G
Hvítir ljósdíóða hvítir 4000 k 90-cri, Xlamp CMA1516-36V
Lýsing
XLAMP® High - Núverandi LED fylkisfjölskylda er fínstillt fyrir besta - í - bekkjarhitun, verkun og áreiðanleika við háa drifstrauma. XLAMP CMA LED deila sömu pakkahönnun og LES stærðum og Cree LED iðnaður - leiðandi CXA2 stöðluð þéttleika LED, sem gerir ljósaframleiðendum kleift að taka á ýmsum afköstum kröfum fyrir forrit eins og braut, downlight og úti lýsingu með því að nota einn auðveldan vettvang sem auðvelt er að nota. Xlamp High-Current LED fylki eru fáanleg í 2 þrepa, 3-þrepa og 5 þrepa EasyWhite® ruslakörfur.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Hlutlaus hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 4000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 1954 LM |
| Litafköst vísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 450 Ma |
| VF - fram spennu: | 35 V |
| Lengd: | 15,85 mm |
| Breidd: | 15,85 mm |
| Hæð: | 1,15 mm |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Cree leiddi |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
maq per Qat: CMA1516-0000-000N0U0A40G, Kína CMA1516-0000-000N0U0A40G Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:CXA2530-0000-000N0HT440G
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







