
CXA1304-0000-000C0HC250G
Hvítir ljósdíóða hvítir 5000 k 80-cri, xlamp cxa1304-9v
Lýsing
XLAMP® CXA1304 LED fylkingin stækkar fjölskyldu Cree Led í háu flæði, fjöldreifum fylki á minni, auðveldum vettvangi. Með áreiðanleika Xlamp LED lýsingarflokks, gerir litlu, einsleitu yfirborð CXA1304, eins og frásagnaryfirborð, bæði stefnu- og utanaðkomandi lýsingarforrit, þar með talið lampa afturfit og lýsandi hönnun. Fáanlegt í 2 þrepa, 3-þrepa og 4 þrepa litasamhengi og með 6 mm sjónruna, CXA1304 færir ný stig flæðis og verkunar á þennan formþátt. CX Family LED hönnunarleiðbeiningarnar veita grunnupplýsingar um kröfurnar til að nota CXA1304 LED með góðum árangri í lýsingu.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Flott hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 5000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 440 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 400 Ma |
| VF - fram spennu: | 9 V |
| Kraftmat: | 10.9 W |
| Lengd: | 13,35 mm |
| Breidd: | 13,35 mm |
| Hæð: | 1,15 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsuvíddir: | 6 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | CXA1304 |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Cree leiddi |
| LED stærð: | 13,35 mm x 13,35 mm x 1,15 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Þyngd eininga: | 0,026455 únsur |
maq per Qat: CXA1304-0000-000C0HC250G, Kína CXA1304-0000-000C0HC250G Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







