
CXA1507-0000-000F0YE227G
White LED White 2700 K 93-CRI, XLAMP CXA1507-18V
Lýsing
XLAMP® CXA1507 LED fylkingin stækkar fjölskyldu Cree Led í háu flæði, fjöldreifum á minni, auðveldan vettvang. Með áreiðanleika Xlamp LED lýsingarflokks, gerir litlu, einsleitu yfirborð CXA1507, eins og sleppt yfirborð, bæði stefnu- og ekki stefnandi lýsingarforrit þar á meðal lampa afturfit og lýsandi hönnun. CXA1507 er fáanlegur í 2 -skrefi, 3 -þrepa og 4 -þrepa litasamhengi og er með 9 mm sjónræna uppsprettu, og færir ný stig flæðis og verkunar á þennan formþátt.
CX Family LED hönnunarleiðbeiningarnar veita grunnupplýsingar um kröfurnar til að nota CXA1507 LED með góðum árangri í lýsingu.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 2700 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 590 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 93 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 400 Ma |
| VF - fram spennu: | 18 V |
| Kraftmat: | 14.8 W |
| Lengd: | 15,85 mm |
| Breidd: | 15,85 mm |
| Hæð: | 1,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsuvíddir: | 8,9 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | CXA1507 |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Cree leiddi |
| LED stærð: | 15,85 mm x 15,85 mm x 1,7 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mid - Power LED |
maq per Qat: CXA1507-0000-000F0YE227G, Kína CXA1507-0000-000F0YE27G Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







