
CXA1512-0000-000F0YJ230G
White LED White 3000 K 93-CRI, XLAMP CXA1512-18V
Lýsing
XLAMP® CXA1512 LED fylkingin stækkar fjölskyldu Cree Led í háu flæði, fjöldreifum á minni, auðveldum vettvangi. Með áreiðanleika Xlamp LED lýsingarflokks, gerir litlu, einsleitu yfirborð CXA1512, eins og frásagnar yfirborðs, bæði stefnu- og óeðlilegar lýsingarforrit, þ.mt lampa afturfit og lýsandi hönnun. Fáanlegt í 2 þrepa, 3-þrepa og 4 þrepa litasamhengi og með 9 mm sjónruna, CXA1512 færir ný stig flæðis og verkunar á þennan formþátt.
CX Family LED hönnunarhandbókin veitir grunnupplýsingar um kröfurnar til að nota CXA1512 LED með góðum árangri í lýsingu.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 1040 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 93 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Lengd: | 15,85 mm |
| Breidd: | 15,85 mm |
| Hæð: | 1,7 mm |
| Linsulitur: | Gult |
| Linsuvíddir: | 8,9 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | CXA1512 |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Cree leiddi |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Ljós ljósdíóða |
maq per Qat: CXA1512-0000-000F0YJ230G, Kína CXA1512-0000-000F0YJ230G Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







