
CXA1820-0000-000N00Q430G
White LED White 3000 K 80-CRI, XLAMP CXA1820-36V
Lýsing
XLAMP® CXA1820 LED fylkingin stækkar fjölskyldu Cree Led í háu flæði, fjöldreifum, sem býður upp á afkastamikla afköst á auðveldan vettvang. Með áreiðanleika Xlamp LED lýsingarflokks gerir CXA1820 einkennisfallsyfirborð bæði stefnu og ekki - stefnulýsingarforrit og lýsingarhönnun. CXA1820 er fáanlegur í 2 þrepa, 3-þrepa og 4 þrepa litasamþykkt og með 12 mm sjónruna. CX Family LED hönnunarleiðbeiningarnar veita grunnupplýsingar um kröfurnar til að nota CXA1820 LED með góðum árangri í lýsingu.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 2260 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Ef - áfram núverandi: | 550 Ma |
| VF - fram spennu: | 36 V |
| Kraftmat: | 19.8 W |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsuvíddir: | 12 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | CXA1820 |
| Umbúðir: | Tube |
| Brand: | Cree leiddi |
| LED stærð: | 17,85 mm x 17,85 mm x 1,7 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Ljós ljósdíóða |
maq per Qat: CXA1820-0000-000N00Q430G, Kína CXA1820-0000-000N00Q430G Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH:XHP70B-00-0000-0D0HM427H
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







