
CXB1304-0000-000C0UB230G
White LED White 3000 K 90-CRI, XLAMP CXB1304-9V
Lýsing
XLAMP® CXB1304 LED fylkingin er mest samningur meðlimur annarrar kynslóðar CXA fjölskyldunnar sem skilar allt að 30% meiri verkun og allt að 20% hærri lumen en fyrsta kynslóðin í sömu litlu LES. Önnur kynslóðin CXA LED fylki, sem er meiri afköst, eru samhæfð fyrstu kynslóðinni, sem veitir dropa - í frammistöðuuppfærslu í núverandi CXA LED hönnun til að stytta luminaturhönnunarferilinn og bæta tíma til markaðar. CXB1304 LED, sem er fáanlegur í 2 -þrepa, 3 -þrepa og 5 -þrepa easywhite® ruslafötum og 2 -þrepa og 3 -þrepa úrvals litaplötum, skilar mikilli holrými og mikilli verkun í einum, auðveldum pakka sem útrýmir litlu myndunarforritum til að endurskoða lóða. CX Family LED hönnunarleiðbeiningarnar veita grunnupplýsingar um kröfurnar til að nota CXB1304 LED með góðum árangri í lýsingu.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 380 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 400 Ma |
| VF - fram spennu: | 9 V |
| Kraftmat: | 3.6 W |
| Lengd: | 13,35 mm |
| Breidd: | 13,35 mm |
| Hæð: | 1,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsuvíddir: | 6 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | CXB1304 |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Cree leiddi |
| LED stærð: | 13,35 mm x 13,35 mm x 1,55 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Þyngd eininga: | 0,026455 únsur |
maq per Qat: CXB1304-0000-000C0UB230G, Kína CXB1304-0000-000C0UB230G Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







