
JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001
Hvítar LED Hvítar 2700 K 70-CRI, 5050 Stærð, P Class
Lýsing
VÖRU LÝSING:
J Series® LED stækkar leiðandi vöruúrval Cree LED af ljósdíóðum í lýsingarflokki til fjölbreyttari notkunar. J Series 5050 LED-ljósin skila háu-aflsljósi, mikilli virkni og frábæru gildi í áreiðanlegum pakka.
J Series 5050 LED-ljósin eru fínstillt fyrir miðlungsþétta lýsingu þar sem mikil afköst og langur líftími eru mikilvægir, eins og götuljós, útisvæði og stefnuljós innanhúss.
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree LED |
| Vöruflokkur: | Hvítar LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Vara: | Hvítar LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki/hulstur: | 2020 (5220 metragildi) |
| Lýsingarlitur: | Hlý hvít |
| Bylgjulengd/litahitastig: | 2700 K |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 350 lm |
| Litaflutningsvísitala - CRI: | 70 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - Framsenda núverandi: | 400 mA |
| Vf - áframspenna: | 5.77 V |
| Power einkunn: | 2.308 W |
| Lengd: | 5 mm |
| Breidd: | 5 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Lágmarks vinnsluhiti: | - 40 C |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 105 C |
| Linsulitur: | Litað |
| Stærðir linsu: | 4,56 mm |
| Linsuform: | Hringlaga íbúð |
| Gagnsæi linsu: | Dreifður |
| Röð: | JR5050A 6V P flokkur |
| Pökkun: | Spóla |
| Vörumerki: | Cree LED |
| Rakaviðkvæmur: | Já |
| Vörutegund: | Hvítar LED |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 2000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Tegund: | Mið-afl LED |
maq per Qat: jr5050awt-p-b27eb0000-n0000001, Kína jr5050awt-p-b27eb0000-n0000001 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







