
XBDAWT-00-0000-00000HCE5
White LED White 4000 K 80 - CRI, XLAMP XB-D Series
Lýsing
XLAMP® XB - d LED færir Next - frammistöðu, verð og stærð fyrir öll LED lýsingarforrit. XB - D's fótsporið gerir kleift að fá smærri hönnun með þéttum pakkningum fyrir betri ljósblöndun og einbeitingu. XB - d deilir sameiginlegu fótspori og samræmdu pakkahönnun yfir allar hvítar og litastillingar, einföldun borð og sjónhönnun fyrir mörg LED kerfi. XB - d er fínstillt til að draga verulega lægri kerfiskostnað í hvaða lýsingarforrit sem er, allt frá lýsingu innanhúss og úti til byggingarlistar og flutningslýsingar.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | SMD-2 |
| Lýsingarlitur: | Hlutlaus hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 4000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 100 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.9 V |
| Kraftmat: | 3 W |
| Lengd: | 2,45 mm |
| Breidd: | 2,45 mm |
| Hæð: | 1,84 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 2,17 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Vatn tært |
| Röð: | Xb - d hvítt |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Cree leiddi |
| LED stærð: | 2,45 mm x 2,45 mm x 1,84 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Vr - öfug spenna: | 5 V |
maq per Qat: xbdawt-00-0000-00000hce5, Kína xbdawt-00-0000-00000hce5 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:XPGEWT-01-0000-000000QE1
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







