
Lýsing
XLamp® XB-D LED færir næstu-kynslóð afköst, verð og stærð í öll LED lýsingarforrit. Fótspor XB-D gerir smærri hönnun kleift með þéttpökkuðum fylkjum fyrir betri ljósblöndun og einbeitingu. XB-D deilir sameiginlegu fótspori og samræmdri pakkningahönnun í öllum hvítum og litum stillingum, sem einfaldar borð- og sjónhönnun fyrir mörg LED kerfi. XB-D er fínstillt til að lækka verulega kerfiskostnað í hvaða lýsingu sem er, allt frá inni- og útilýsingu til byggingar- og samgöngulýsingar.
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree LED |
| Vöruflokkur: | Einlita LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Vara: | Græn LED ljós |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki/hulstur: | SMD-2 |
| Bylgjulengd/litahitastig: | 535 nm |
| Lýsingarlitur: | Grænn |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 107 lm |
| Ef - Framsenda núverandi: | 350 mA |
| Vf - áframspenna: | 3.3 V |
| Power einkunn: | 3 W |
| Linsuform: | Hvelfing |
| Gagnsæi linsu: | Hreinsa |
| Röð: | XB-D Grænn |
| Pökkun: | Spóla |
| Vörumerki: | Cree LED |
| Hæð: | 1,84 mm |
| LED Stærð: | 2,45 mm x 2,45 mm x 1,84 mm |
| Lengd: | 2,45 mm |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 150 C |
| Vörutegund: | Einlita LED |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 1000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Vöruheiti: | XLamp |
| Tegund: | Einlita LED |
| Skoðunarhorn: | 135 gráður |
| Vr - Bakspenna: | 5 V |
| Breidd: | 2,45 mm |
| Þyngd eininga: | 2.338 g |
maq per Qat: xbdgrn-00-0000-000000d03, Kína xbdgrn-00-0000-000000d03 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:XTEAWT-00-0000-000000BF8
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







