
Lýsing
Upprunalega XLAMP® XP - G2 leiddi brautryðjandi í breitt sett af LED forritum fyrir atvinnugreinina, þar á meðal lýsingu úti og svæðis, og hefur síðan þjónað sem ákjósanlegt val framleiðenda sem krefjast háþróaðrar framleiðsla, verkunar og sjónstýringar. Samningur og sannaður 3,45 mm XP vettvangur hefur frábært vistkerfi ljósfræði og kerfislausna sem til eru, sem gerir ljósaframleiðendum kleift að einfalda hönnunarferlið sitt og stytta tíma til að markaðssetja. XP - g2 ljósdíóða eru nú fáanleg í tveimur mismunandi hvítum útgáfum: staðlað og mikil virkni (HE). XP - G2 staðall er sama byltingarkennd vara sem gerði kleift að gera breitt sett af nýjum LED forritum fyrir keramikhár - rafmagnsljós. Nýja háa verkunarútgáfan nær þessari arfleifð með lækkunaruppfærslu fyrir núverandi hönnun sem er fínstillt í kringum XP -G2 LED. XP -G2 HE LED nýta nýjasta háa -}}}} aflflís tækni til að skila 25 prósent meira ljósafköstum með hærri hámarksstraumi 2000 Ma og hærri verkun.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Lýsingarlitur: | Hlutlaus hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 4250 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 130 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 70 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.72 V |
| Kraftmat: | 1 W |
| Lengd: | 3,45 mm |
| Breidd: | 3,45 mm |
| Hæð: | 2,36 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 3,06 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Vatn skýrt |
| Röð: | Xlamp xp - g2 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Cree leiddi |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Þyngd eininga: | 0,003527 oz |
maq per Qat: XPGBWT-01-0000-00GF5, Kína XPGBWT-01-0000-00GF5 Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







