
XQEAWT-00-0000-00000DE1
Hvítir ljósdíóða hvítir 6500 K std - CRI XLAMP XQEAWT
Lýsing
XLAMP® XQ - E LED eru fáanleg í tveimur útgáfum: mikill þéttleiki og mikill styrkleiki. XQ - e High Density LED gerir kleift að lýsa framleiðendur lýsingar verulega úr stærð og heildarkostnað LED ljóms þeirra á móti svipuðum árangri 3,5 - mm fótspor LED, án þess að fórna lumenafköstum, verkun eða áreiðanleika. XQ - E samsetningin af sjónhverfingu, stöðug hönnun á öllum stillingum og pínulítill 1,6 mm x 1,6 mm fótspor einfaldar framleiðslu og hönnun en veitir framúrskarandi litblöndun. Nýja XQ - e mikill styrkleiki LED notar nýstárlega aðal sjónhönnun sem er fínstillt til að skila hámarks kandela, sérstaklega með þröngum geisla efri ljósfræði.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 1616 (4040 mæligildi) |
| Lýsingarlitur: | Flott hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 6500 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 107 lm |
| Skoðunarhorn: | 110 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.84 V |
| Kraftmat: | 1 W |
| Lengd: | 1,6 mm |
| Breidd: | 1,6 mm |
| Hæð: | 1,6 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 150 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 1,6 mm x 1,6 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Dreifður |
| Röð: | Xqeawt |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | Cree leiddi |
| LED stærð: | 1,6 mm x 1,6 mm x 1,6 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 2000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Ljós ljósdíóða |
| Vr - öfug spenna: | 1 V |
| Þyngd eininga: | 0,001764 únsur |
maq per Qat: XQEAWT-00-0000-00000LDE1, Kína XQEAWT-00-0000-00000DE1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







