
Lýsing
Bjartsýni fyrir stefnu, hátt - holrýmisforrit, frá innanhúss og úti til færanlegra og lampa endurbóta, Xlamp® XT - e LED skilar mikilli afköst og mikla áreiðanleika í iðnaðarstaðlaða XP/XT fótspor. XT - e LED býður upp á ávinning af XT/XP pallinum - samningur og sannaður 3,45 mm x 3,45 mm pakki og komið á vistkerfi - sem gerir kleift að framleiða lýsingu til að einfalda hönnunarferlið og stytta tíma til að markaðssetja.
Xt - e LED er fáanlegt í Royal Blue og White. Xt - e White LED býður upp á hágæða valkost. Í þessu skjali táknar hugtakið hvítt hvíta XT - e LED án tillits til verkunar þess. Hugtökin staðlaðar og mikil virkni eru notuð þegar nauðsyn krefur til að aðgreina frammistöðu hás verkunar XT - e LED frá XT - e LED án mikils virkni valkostsins.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Stakur litljós |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Blá ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | SMD-2 |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 465 nm |
| Lýsingarlitur: | Royal Blue |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 475 MW |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.8 V |
| Kraftmat: | 5 W |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 3,06 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | Xteary |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Cree leiddi |
| Hæð: | 2,36 mm |
| LED stærð: | 3,45 mm x 3,45 mm x 2,36 mm |
| Lengd: | 3,45 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Vörutegund: | Stakur litljós |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Stakur litljós |
| Skoðunarhorn: | 140 gráður |
| Vr - öfug spenna: | 5 V |
| Breidd: | 3,45 mm |
| Þyngd eininga: | 0.009008 únsur |
maq per Qat: Xteary-00-0000-000000K01, Kína Xteary-00-0000-000000K01 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







