
Lýsing
LUXEON 3030 2D er háflæðis, heitt-litamiðað meðalafl LED. Heitt-litamiðun tryggir að ljósdídurnar séu innan litamarkmiðs við notkunaraðstæður-85 gráður. Með því að nota iðnaðarstaðlaðar umbúðir með 3,0 mm x 3,0 mm og 6V yfirborðsfestingarlausn, kemur LUXEON 3030 2D Line í öllum ANSI CCT og skilar þeirri virkni og áreiðanleika sem krafist er fyrir bæði inni- og útiljósamarkaði.
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Lumileds |
| Vöruflokkur: | Hvítar LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Vara: | Hvítar LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / hulstur: | 3030 |
| Lýsingarlitur: | Hlý hvít |
| Bylgjulengd/litahitastig: | 3000 K |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 117 lm |
| Litaflutningsvísitala - CRI: | 70 |
| Skoðunarhorn: | 116 gráður |
| Ef - Framsenda núverandi: | 120 mA |
| Vf - áframspenna: | 6 V |
| Power einkunn: | 720 mW |
| Lengd: | 3 mm |
| Breidd: | 3 mm |
| Hæð: | 0,52 mm |
| Lágmarks vinnsluhiti: | - 40 C |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 105 C |
| Linsulitur: | Litað |
| Stærðir linsu: | 2,6 mm |
| Linsuform: | Hringlaga íbúð |
| Gagnsæi linsu: | Dreifður |
| Röð: | LUXEON 3030 2D |
| Pökkun: | Spóla |
| Vörumerki: | Lumileds |
| Rakaviðkvæmur: | Já |
| Vörutegund: | Hvítar LED |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 5000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Vöruheiti: | LUXEON |
| Tegund: | Mið-afl LED |
| Þyngd eininga: | 0,082453 únsur |
maq per Qat: l130-3070003000w21, Kína l130-3070003000w21 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:L130-4080003000W21
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







