
Lýsing
Luxeon Sunplus 5050 er öflugur ljósdíóða með miklum krafti með því að nota iðnaðarstaðla 5050 yfirborðsfestingarpakka með litlu ljósi sem gefur frá sér (LES). Luxeon Sunplus 5050 skilar topp - metnum μmol/j og PPF (μmol/s) afköstum og löngum líftíma með CCTs á bilinu 2200k til 6500k og CRIS 70, 80 og 90. Það býður upp á heitt - litamiðun til að tryggja að LED sé innan litarmarks að því er varðar 75 gráðu.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Lumileds |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | LED garðyrkju |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 2020 (5050 mæligildi) |
| Lýsingarlitur: | Flott hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 5000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 655 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 116 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 640 Ma |
| VF - fram spennu: | 6 V |
| Kraftmat: | 3.8 W |
| Lengd: | 5 mm |
| Breidd: | 5 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 105 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsuvíddir: | 4,55 mm x 4,55 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Dreifður |
| Röð: | Luxeon Sunplus 5050 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Lumileds |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Luxeon |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
maq per Qat: L150-50805006000H0, Kína L150-50805006000H0 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:L150-40805006000H0
veb:LX18-P127-3
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







