
Lýsing
Luxeon HL2X er hátt - Power Domed Emitter hannaður sérstaklega fyrir úti- og iðnaðarforrit eins og götuljós og High Bay Luminaires. Pakkinn er hannaður til að skila betri framleiðsla, verkun, lita stöðugleika og langlífi óháð notkun eða umhverfi. Luxeon HL2X notar iðnaðarstaðal 3535 pakka með 3-strípum fótspor. Þessi eindrægni gerir kleift að gera skilvirka og einfaldari umbreytingu í betri skilvirkni Luxeon HL2X frá öðrum svipuðum vettvangi.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Lumileds |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 1414 (3535 mæligildi) |
| Lýsingarlitur: | Flott hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 5000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 330 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 70 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 700 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.8 V |
| Kraftmat: | 2 W |
| Lengd: | 3,45 mm |
| Breidd: | 3,45 mm |
| Hæð: | 2,27 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 3,15 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Vatn tært |
| Röð: | Luxeon HL2X |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Lumileds |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
maq per Qat: L1HX-50702P0000000, Kína L1HX-50702P0000000 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:L130-3590001400001
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







