
Lýsing
Luxeon HL2Z er 2mm ferningur CSP - byggður, mikill kraftur, un - hvelfingur sem hannaður er til að veita leiðandi flæðiþéttleika, yfirburða litasamþykkt, mikla lýsingu og mikinn sveigjanleika í lýsingarlausnum. Luxeon HL2Z emitters eru kjörinn kostur fyrir hraðan tíma - til - markaðar vegna auðveldar hönnunar - í, og getu þeirra til að lækka kerfiskostnað með bættum afköstum meðan þeir skila gæðum ljóssins sem óskað er eftir með lýsingu kerfishönnuðum og notendum.
| Roduct eigind | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Lumileds |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | CSP-2 |
| Lýsingarlitur: | Hlutlaus hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 4000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 230 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 70 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 700 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.8 V |
| Kraftmat: | 2 W |
| Lengd: | 2,3 mm |
| Breidd: | 2,3 mm |
| Hæð: | 0,36 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 125 C |
| Linsulitur: | Gult |
| Linsuvíddir: | 2,3 mm x 2,3 mm |
| Linsulaga: | Square |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | Luxeon HL2Z |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Lumileds |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 4000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Hluti # samheiti: | Scp7tt78hel1tls06e scp7ttf1hel1tkp34e |
maq per Qat: L1HZ-4070200000000, Kína L1HZ-4070200000000 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:L1C1-MNT1000000000
veb:LMZ8-SW35
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







