
Lýsing
Eiginleikar:
• Gestrisni lýsing, hlý ljóma með hreinu hvítun
• CCT 2700K, 3000K, 3500K, 4000K
• Accuwhite High Color flutningur, 90CRI og 95CRI
• 2 SDCM Litur Binning staðall
• Framúrskarandi einsleitni og litur í sjónlosun yfir horninu
• Óvenjulegur langtímastöðugleiki
• Yfirburða hitaleiðni fyrir samræmda hitadreifingu
• Umhverfisvænt: ROHS og ná í samræmi
• UL viðurkennd, skrá # e465703
Forrit
• Hótellýsing
• Kastljós/brautarljós
• Downlights
• Verslun lýsing
• Lýsing gestrisni
• Arkitektúr og sérgrein
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Luminus tæki |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Umsókn sértæk hvít |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Litafköst vísitala - CRI: | 95 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 120 Ma, 240 Ma |
| VF - fram spennu: | 33.8 V, 16.9 V |
| Kraftmat: | 4 W |
| Lengd: | 13,5 mm |
| Breidd: | 13,5 mm |
| Hæð: | 1,37 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 140 C |
| Linsuvíddir: | 5,5 mm x 0,5 mm |
| Linsulaga: | Umferð |
| Röð: | Gestrisni serían 4 Gen 4 |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Luminus tæki |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 400 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
maq per Qat: CXM-4-30-95-18-TC41-F5-2, Kína CXM-4-30-95-18-TC41-F5-2 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







