
Lýsing
LUMINUS tæki CXM - 6/9/14 kynslóð 4 cob hvít LED eru mikil flæðiþéttni LED sem veita aukna virkni með minni orkunotkun. Þessir LED eru með samsvarandi litahita (CCT) á bilinu 2400K, 2700K, 3000K, 3500K, 4000K, 5000K, 5700K og 6500K. CXM-6/9/1 14 hvítir ljósdíóða bjóða upp á framúrskarandi einsleitni og lit á horn yfir horn, framúrskarandi langtíma lita stöðugleika og betri hitaleiðni fyrir jafna hitadreifingu. Þessar kynslóð 4 Cob fylkisljósdíóða eru Rohs/Reach Companive og UL viðurkennd. Dæmigerð forrit fela í sér downlights, búðarlýsingu, byggingarlist og sérgrein, gestrisni, götulýsingu, göng lýsingu og sviðsljós/brautarljós.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Luminus tæki |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | Cob - flís - á - borð |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 665 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 300 Ma |
| VF - fram spennu: | 36 V |
| Kraftmat: | 5 W |
| Lengd: | 13,5 mm |
| Breidd: | 13,5 mm |
| Hæð: | 2,24 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 120 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsuvíddir: | 6,3 mm |
| Linsulaga: | Kringlótt flatt |
| Linsu gegnsæi: | Dreifður |
| Röð: | CXM-6 Gen 4 |
| Umbúðir: | Bakki |
| Merki: | Luminus tæki |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 400 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mid - Power LED |
maq per Qat: CXM-6-30-90-36-AC40-F5-3, Kína CXM-6-30-90-36-AC40-F5-3 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







