
Lýsing
Eiginleikar
• High CRI, High - verkun Hlý hvít LED hönnuð fyrir hátt - frammistöðu stefnulýsingar.
• Mikill þéttleiki monolithic emitter, allt að 503 lm/mm2 (3000k), tilvalinn til að lágmarka innréttingarstærðina en hámarka sjónrænni skilvirkni í gæði gæði mikilvægra byggingarlistar.
• Hámarks drifstraumur: 2 a
• Ljósvirkni: Typ . 130 lm/w @ 350 MA, 85 gráðu (3000k)
• Lithiti: 2700K, 3000K, 3500K, 4000K
• Litaflutningsvísitala:> 95
• Lítil hitauppstreymi: 1,6 gráðu /w
• ANSI - Samhæft litningarkörfur
• lm -80 10, 000 klst.
• Fáanlegt í 2 lóða fótspor stillingum
• Rafmagns einangruð hitauppstreymi
• 8 kV HBM ESD einkunn á ANSI/ESDA/JEDEC JS-001
• Rohs og ná í samræmi
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Luminus tæki |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Flutningatakmarkanir: |
Mouser selur ekki þessa vöru nú á þínu svæði. |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 1414 (3535 mæligildi) |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 93 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 95 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.71 V |
| Kraftmat: | 7 W |
| Lengd: | 3,45 mm |
| Breidd: | 3,45 mm |
| Hæð: | 1,98 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 100 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 2,6 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Vatn skýrt |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Brand: | Luminus tæki |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Þyngd eininga: | 0.100919 oz |
maq per Qat: SST - 20 - W30H-A120-J2302, Kína SST-20-W30H-A120-J2302 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







