
Lýsing
Oslon® SSL 120 GA CSSPM1.23 Nýtt, SSL fjölskylda í hærri árangri leiddi með vel þekktum yfirburði, mikilli áreiðanleika, langri ævi, lágu hitauppstreymi. Að taka fullkomlega til umsókna sem krefjast mikillar skilvirkni og langrar ævi.
Forrit
- landbúnaður og garðyrkja
- Skemmtun
- innanhússlýsing
- Úti- og iðnaðarlýsing
Eiginleikar
- pakki: SMT keramikpakki með kísill linsu
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Luminous Flux: typ . 115 lm
- Ljósvirkni: type . 156 lm/w
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Stakur litljós |
| Rohs: | |
| Vöru: | Amber LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 1212 (3030 mæligildi) |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 617 nm |
| Lýsingarlitur: | Amber |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 112 lm |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.1 V |
| Kraftmat: | 700 MW |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 2,14 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | GA CSSPM1.23 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Stakur litljós |
| 600 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Oslon |
| Tegund: | Stakur litljós |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Hluti # samheiti: | Q65113A6987 |
maq per Qat: GA CSSPM1.23 - lplr - W3, Kína GA CSSPM1.23-LPLR-W3 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:GA PSLM31.23-GQGS-23-1
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







