
Lýsing
GD CSHPM1.14 OSLON® SSL 150 Nýtt, SSL fjölskylda í hærri árangri leiddi með vel þekktum yfirburðum, mikilli áreiðanleika, langri ævi, litla hitauppstreymi. Að taka fullkomlega til umsókna sem krefjast mikillar skilvirkni og langrar ævi.
Forrit
- arkitektúr
- Lýsing garðyrkju
Eiginleikar
- Pakki: SMT keramikpakki með kísill linsu
- typ. Geislun: 150 gráðu
- Tæringarstyrkleiki: 3b
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Radiant Flux: Typ . 753 MW
- Radiant skilvirkni: typ . 75 %
- ljóstillífandi ljóseindarstreymi: typ . 2.74 μmol/s
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Stakur litljós |
| Flutningatakmarkanir: |
Mouser selur ekki þessa vöru nú á þínu svæði. |
| Vöru: | Blá ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 1212 (3030 mæligildi) |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 455 nm |
| Lýsingarlitur: | Blár |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 23.4 LM |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.85 V |
| Kraftmat: | 1 W |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 2,14 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hæð: | 1,44 mm |
| Lengd: | 3 mm |
| Lýsandi styrkleiki: | 5.52 geisladiskur |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 125 C |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Stakur litljós |
| 600 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Stakur litljós |
| Skoðunarhorn: | 150 gráður |
| Breidd: | 3 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65113A1189 |
maq per Qat: GD CSHPM1.14 - vjvk - W4-1, Kína GD CSHPM1.14-VJVK-W4-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







