
Lýsing
GD PSLM31.14 Duris® S 5 The Compact, Mid - Power Duris® S 5 LED með iðnaðarstaðal 3030 pakka sem fylgir mikilli verkun, litgæði og langri ævi. Kjörið val fyrir almennar lýsingarforrit innanhúss.
Forrit
- arkitektúr
- arkitektúr / garðlýsing (LED & leysir)
- Læknislýsing
- skap lýsing
- ljósmyndameðferð
Eiginleikar
- pakki: SMT pakki
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Radiant Flux: Typ . 183 MW
- Radiant skilvirkni: typ . 63 %
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Stakur litljós |
| Rohs: | |
| Vöru: | Blá ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | SMD-2 |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 455 nm |
| Lýsingarlitur: | Blár |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 5.97 lm |
| Ef - áfram núverandi: | 100 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.85 V |
| Kraftmat: | 290 MW |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 2,55 mm x 2,55 mm |
| Linsulaga: | Square |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | GD PSLM31.14 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hæð: | 0,6 mm |
| Lengd: | 3 mm |
| Lýsandi styrkleiki: | 1,98 geisladiskur |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 100 C |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Stakur litljós |
| 4500 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Duris |
| Tegund: | Stakur litljós |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Breidd: | 3 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65112A4250 GD PSLM31.14-RNSJ-25-1-100-R18 Q65112A4250 |
| Þyngd eininga: | 0,000624 oz |
maq per Qat: GD PSLM31.14-RNSJ-25-1, Kína GD PSLM31.14-RNSJ-25-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:GD PSLM31.14-Rosk-25-1
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







