
Lýsing
GT CSHPM1.13 OSLON® SSL 150 Nýtt, SSL fjölskylda í hærri frammistöðu leiddi með vel þekktum yfirburðum, mikilli áreiðanleika, langri ævi, lágu hitauppstreymi. Að taka fullkomlega til umsókna sem krefjast mikillar skilvirkni og langrar ævi.
Forrit
- arkitektúr
- arkitektúr / garðlýsing (LED & Laser)
- Læknislýsing
- ljósmyndameðferð
Eiginleikar
- Pakki: SMT keramikpakki með kísill linsu
- typ. Geislun: 150 gráðu
- Lumen Viðhald: Niðurstöður prófa samkvæmt IESNA LM-80 í boði
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Luminous Flux: typ . 155 lm
- Ljósvirkni: type . 164 lm/w
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Stakur litljós |
| Rohs: | |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 528 nm |
| Lýsingarlitur: | Grænt |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 130 lm |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.7 V |
| Kraftmat: | 950 MW |
| Röð: | GT CSHPM1.13 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hæð: | 1,51 mm |
| Lengd: | 3 mm |
| Ljósstyrkur: | 30.9 Cd |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 125 C |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Stakur litljós |
| 600 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Oslon |
| Tegund: | Stakur litljós |
| Skoðunarhorn: | 150 gráður |
| Breidd: | 3 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65113A0417 |
maq per Qat: GT CSHPM1.13-LSLU-26-1-B, Kína GT CSHPM1.13-LSLU-26-1-B Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:GT CSSPM1.13-LSLU-26-1-B
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







