
Lýsing
OSCONIQ® P 2226 GT DASPA2.13 High - Verkun MID - Power LED með löngum líftíma einnig við háan straum og hátt mótum.
Forrit
- arkitektúr
- arkitektúr / garðlýsing (LED & Laser)
- Læknislýsing
- ljósmyndameðferð
Eiginleikar
- pakki: SMT pakki
- typ. Geislun: 120 gráðu
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Lýsandi flæði: typ . 35.9 lm
- Ljósvirkni: type . 131 lm/w
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Stakur litljós |
| Vöru: | Græn ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 0910 (2226 mæligildi) |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 525 nm |
| Lýsingarlitur: | Grænt |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 30.8 lm |
| Ef - áfram núverandi: | 100 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.75 V |
| Kraftmat: | 280 MW |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 1,46 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Tær |
| Röð: | GT DASPA2.13 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hæð: | 1,25 mm |
| Lengd: | 2,6 mm |
| Ljósstyrkur: | 9.48 Cd |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 120 C |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Stakur litljós |
| 1200 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Osconiq |
| Tegund: | Stakur litljós |
| Skoðunarhorn: | 110 gráður |
| Breidd: | 2,2 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65113A1384 |
maq per Qat: GT DASPA2.13-HRHT-35-JL, Kína GT DASPA2.13-HRHT-35-JL Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:GT JTLPS1.13-kln-25-1
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







