
Lýsing
Oslon® Square GW CSSRM1.BM Hærri afköst. Lægri hitauppstreymi. Langt svið akstursaðstæðna. Þetta er önnur kynslóð OS - Lon Square.
Forrit
- Skemmtun
- innanhússlýsing
- læknislýsing
- Úti- og iðnaðarlýsing
Eiginleikar
- pakki: SMT keramikpakki með kísill linsu
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 2700K - 4000 k
- CRI: 95 (mín.), 97 (typ.)
- Lumen Viðhald: Niðurstöður prófa samkvæmt IESNA LM-80 í boði
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Luminous Flux: Typ . 192 lm @ 3000 K, 85 gráðu
- Ljósvirkni: vélknúin . 98 lm/w @ 3000 k, 85 gráðu
| Produktattribut | Attributwert |
|---|---|
| Hersteller: | AMS OSRAM |
| Produktkegorie: | Weiße ljósdíóða |
| Versandbeschränkungen: |
Mouser Verkauft dieses Produt Nicht á IHRE svæðinu. |
| Rohs: | |
| Produt: | Hvítir ljósdíóða |
| Montageart: | SMD/SMT |
| Verpackung/Gehäuse: | SMD-2 |
| Beleuchtungsfarbe: | Hlýtt hvítt |
| Wellenlänge/Farbtemperatur: | 2700 K |
| Lichtstärke: | 63.3 Cd |
| Lichtstrom/Strahlungsleistung: | 192 lm |
| Farbwiedergabe - vísitala - CRI: | 95 |
| Ansichtswinkel: | 120 gráður |
| Ef - durchlassstrom: | 700 Ma |
| VF - durchlassSpannung: | 2.8 V |
| Nennleistung: | 2 W |
| Länge: | 3 mm |
| Breite: | 3 mm |
| Höhe: | 1,88 mm |
| Minimale Betriebstemperatur: | - 40 C |
| Maximale Betriebstemperatur: | + 125 C |
| Serie: | GW CSSRM1.BM |
| Verpackung: | Spóla |
| Verpackung: | Skera borði |
| Verpackung: | Mousereel |
| Marke: | AMS OSRAM |
| LED - Größe: | 3,1 mm x 3,1 mm x 1,95 mm |
| Feuchtigkeitsempfindlich: | Já |
| Produt - typ: | Hvítir ljósdíóða |
| 600 | |
| Unterkategorie: | LEDS |
| Handelsnafn: | Oslon |
| Typ: | Ljós ljósdíóða |
| Artikel # samheiti: | Q65111A9192 |
maq per Qat: GW CSSRM1.BM - lumq - A838 - 1, Kína GW CSSRM1.BM - Lumq-A838-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







