
Lýsing
Duris ® E 5050 GW J9LHS2,4m
Þetta 5050 RGBW tæki er fyrsta 4 - í-1 litapakkinn fyrir almenn lýsingarforrit frá AMS OSRAM. Það er með frammistöðu í iðnaði og formþátt og lofar framúrskarandi áreiðanleika fyrir viðskiptavini. Hver flís er stjórnað fyrir sig til að gera kleift að nota háa sérsniðna litakosti ásamt þéttum bylgjulengd og litabik fyrir framúrskarandi einsleitni.
Forrit
- umhverfislýsing
- Skemmtun
- Heimili og sjálfvirkni byggingar
- innanhússlýsing
- Úti- og iðnaðarlýsing
- vélfærafræði
Eiginleikar
- Pakkinn: Multi - lit LED
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 3000k - 5700 k
- CRI: 82 (mín.)
- ESD: 2 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, flokkur 2)
- iðnaðarstaðall: ROHS og ná
- Ljósstyrkur: typ . 15000 mcd @ 3000k
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Multi - litljós |
| Rohs: | |
| Vöru: | RGBW LED |
| Pakki / mál: | 2020 (5050 mæligildi) |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 630 nm, 575 nm, 480 nm |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 38,9 lm |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 100 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.1 V, 2.9 V, 3 V, 3.1 V |
| Kraftmat: | 210 MW, 300 MW, 310 MW, 290 MW |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hæð: | 11 mm |
| Lengd: | 50 mm |
| Ljósstyrkur: | 13 geisladiskur |
| Hámarks rekstrarhita: | + 85 C |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Vörutegund: | Multi - litljós |
| Röð: | GW J9LHS2,4m |
| 1000 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Duris |
| Tegund: | Ljós ljósdíóða |
| Breidd: | 50 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65113A4659 |
maq per Qat: GW J9LHS2.4M - C0c 7-2+35+13+57 aw - 1, Kína GW J9LHS2.4M-C0C 7-2+35+13+57 Aw-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







