
Lýsing
Duris ® E 2835 GW JTLMS1.EM
Duris® E 2835 sameinar góða verkun og breitt geislahorn í samningur snið (2,8 mm x 3,5 mm). Þetta er lykillinn að einsleitum lýsingarforritum þar sem Duris® E 2835 tekst aldrei að vekja hrifningu með afköstum sínum á kerfisstigi.
Forrit
- innanhússlýsing
Eiginleikar
- Pakki: Hvítur SMT pakki, litað dreifð kísill plastefni
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 2200k - 6500 k
- CRI: 80 (mín.), 85 (typ.), R9: 0 (mín.)
- Lumen Viðhald: Niðurstöður prófa samkvæmt IESNA LM-80 í boði
- ESD: 2 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, flokkur 2)
- Luminous Flux: Typ: 29.2 lm @ 4000 K
- Ljósvirkni: Typ.: 165 lm/w @ 4000 k

|
ype |
Lithitastig |
Lýsandi flæði 1 ef=60 Ma φv |
|
GW JTLMS1.EM - G7H1-XX510-1 |
2200 K |
21.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS1.EM - G9H2-XX58-1 |
2700 K |
24.0 ... 31.5 lm |
|
GW JTLMS1.EM - GVH3-XX57-1 |
3000 K |
25.5 ... 33.0 lm |
|
GW JTLMS1.EM - GWH3-XX56-1 |
3500 K |
27.0 ... 33.0 lm |
|
GW JTLMS1.EM - GWH4-XX55-1 |
4000 K |
27.0 ... 34.5 lm |
|
GW JTLMS1.EM - GWH4-XX53-1 |
5000 K |
27.0 ... 34.5 lm |
|
GW JTLMS1.EM - GWH4-XX52-1 |
5700 K |
27.0 ... 34.5 lm |
|
GW JTLMS1.EM - GWH4-XX51-1 |
6500 K |
27.0 ... 34.5 lm |
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Uppsetningarstíll: | SMD/SMT |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 4000 K |
| Lýsandi styrkleiki: | 8.88 Cd |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 27,8 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 60 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.95 V |
| Kraftmat: | 180 MW |
| Lengd: | 3,5 mm |
| Breidd: | 2,8 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 100 C |
| Röð: | GW JTLMS1.EM |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| 10000 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Duris |
| Tegund: | Mid - Power LED |
| Hluti # samheiti: | Q65113A2616 |
maq per Qat: GW JTLMS1.EM - gwh4 - xx55-1, Kína GW JTLMS1.EM-GWH4-XX55-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







