
Lýsing
Duris® E 2835 GW JTLPS1.KM Pre - mótað 2835 LED útgáfa með Standard 2835 fótspor veitir samkeppnisgildi í notkun og kerfisstigi. Duris® E 2835 CRI90 veitir góða virkni og lokar bilinu fyrir CRI80. Þetta er mikilvægt til að styðja við reglugerð um orkunýtingu en hafa góð gæði ljóss.
Forrit
- innanhússlýsing
Eiginleikar
- Pakki: Hvítur SMT pakki, litað dreifð kísill plastefni
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 2700K - 6500 k
- CRI: 90 (mín.), 92 (typ.), R9: 50 (mín.)
- ESD: 2 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, flokkur 2)
- Luminous Flux: Typ . 36.8 lm @ 4000 K
- Ljósvirkni: type . 207 lm/w @ 4000 k
- Stöðugt VF djúpt dimming við lágan akstursstraum frá 1mA
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | √ |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | SMD-2 |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 2700 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 37,5 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 90 CRI |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 65 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.73 V |
| Lengd: | 3,2 mm |
| Breidd: | 2,77 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 105 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsulaga: | Rétthyrnd |
| Linsu gegnsæi: | Dreifður |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Stillingar: | Stakt |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Magn verksmiðjupakka: | 10000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Hluti # samheiti: | Q65113A7072 |
maq per Qat: GW JTLPS1.KM - H3H6 - xx58-1-g, Kína GW JTLPS1.KM-H3H6-XX58-1-G framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







