
Lýsing
Duris® S 5050 GW P9LR38.PM Nýjasta Duris® S 5050 kynslóð LED býður upp á glæsilegan árangursárangur ásamt DLC Premium Lifetime árangur. Þessi 5050 LeadFrame pakki býður viðskiptavinum fullkomna lausn fyrir mikla verkun og samsniðna luminair hönnun fyrir útivistarlýsingu; High - flóar, götuljós, svæði ljós, flóðljós.
Forrit
- innanhússlýsing
- Úti- og iðnaðarlýsing
Eiginleikar
- Pakki: Hvítur SMT pakki, litaður dreifður kísill plastefni
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 2200k - 6500 k
- CRI: 70 (mín.), 72 (typ.), R9: -50 (mín.)
- ESD: 2 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM)
- Luminous Flux: typ . 219 lm @ 4000 k @ 25 gráðu
- Ljósvirkni: vélritun . 220 lm/w @ 4000 k @ 25 gráðu
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Lýsingarlitur: | Hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 6500 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 200 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 70 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 45 Ma |
| VF - fram spennu: | 22 V |
| Lengd: | 5 mm |
| Breidd: | 5 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 105 C |
| Linsuvíddir: | 4,55 mm x 4,55 mm |
| Linsulaga: | Square |
| Röð: | Duris S5050 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Raka viðkvæm: | Já |
| 2000 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Duris |
| Hluti # samheiti: | Q65115A0131 |
maq per Qat: GW P9LR38.pm - M3M8 - xx51-1, Kína GW P9LR38.pm-m3m8-xx51-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







