
GW QSLMS1.KM - H5H7-XX38-1
Φv=34.5 ... 39.0 lm, MountingMethode: SDCM 3, 2700 K (ef=65 MA)
Lýsing
OSCONIQ® S 3030 GW QSLMS1.KM OSCONIQ® S 3030 er mikill verkunarpakki fyrir fagforrit innanhúss. Það notar safír flip flís tækni og sérstaka fosfór tækni til að ná enn meiri afköstum en áður. Það býður upp á framúrskarandi áreiðanleika og kemur í venjulegum formstuðli til að gera kleift að sleppa - í afleysingum.
Forrit
- innanhússlýsing
Eiginleikar
- pakki: Hvítur SMT pakki
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 2700K - 6500 k
- CRI: 90 (mín.), 92 (typ.), R9: 50 (mín.)
- ESD: 8 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Luminous Flux: Typ . 39.8 lm @ 4000 K
- Ljósvirkni: type . 226 lm/w @ 4000 k
- Umsókn: Hentar fyrir almenna lýsingu
- Stöðug djúp dimm við lágan akstursstraum frá 1mA
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Lýsingarlitur: | Hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 2700 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 34,5 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 65 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.71 V |
| Lengd: | 3 mm |
| Breidd: | 3 mm |
| Hæð: | 0,75 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 105 C |
| Linsuvíddir: | 2,65 mm x 2,65 mm |
| Linsulaga: | Ferningur |
| Röð: | GW QSLMS1.KM |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Merki: | AMS OSRAM |
| Stillingar: | Stakt |
| Raka viðkvæm: | Já |
| 4000 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Vörumerki: | Osconiq |
| Hluti # samheiti: | Q65113A9601 |
maq per Qat: GW QSLMS1.KM - H5H7 - xx38-1, Kína GW QSLMS1.KM-H5H7-XX38-1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







