
Lýsing
Lýsing
OSCONIQ™ S 3030 er afkastamikill pakki fyrir faglega notkun innandyra. Það notar safír flip chip tækni og sérstaka fosfór tækni til að ná enn meiri afköstum en áður. Það býður upp á framúrskarandi áreiðanleika og kemur í stöðluðu formstuðli til að gera það kleift að-varahlutir falli niður.
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | ams OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítar LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Vara: | Hvítar LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Lýsingarlitur: | Hvítur |
| Bylgjulengd/litahitastig: | 3500 K |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 36 lm |
| Litaflutningsvísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - Framsenda núverandi: | 65 mA |
| Vf - áframspenna: | 2.71 V |
| Lengd: | 3 mm |
| Breidd: | 3 mm |
| Hæð: | 0,75 mm |
| Lágmarks vinnsluhiti: | - 40 C |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 105 C |
| Stærðir linsu: | 2,65 mm x 2,65 mm |
| Linsuform: | Ferningur |
| Röð: | GW QSLMS1.KM |
| Pökkun: | Spóla |
| Vörumerki: | ams OSRAM |
| Stillingar: | Einhleypur |
| Rakaviðkvæmur: | Já |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 4000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Vöruheiti: | OSCONIQ |
maq per Qat: gw qslms1.km-h6h8-xx36-1, Kína gw qslms1.km-h6h8-xx36-1 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







