
Lýsing
Þessi 6V OSCONIQ E 3030 LED heimilisföng nota-hylki í ýmsum almennum lýsingarforritum, þar á meðal inni- og útibúnaði, svæðislýsingu og niðurljósum þar sem mikið flæði er lykilkrafa.
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | ams OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítar LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Vara: | Hvítar LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki/hulstur: | 3030 |
| Lýsingarlitur: | Hvítur |
| Bylgjulengd/litahitastig: | 3000 K |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 150 lm |
| Litaflutningsvísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - Framsenda núverandi: | 150 mA |
| Vf - áframspenna: | 6.19 V |
| Power einkunn: | 930 mW |
| Lengd: | 3 mm |
| Breidd: | 3 mm |
| Hæð: | 0,6 mm |
| Lágmarks vinnsluhiti: | - 40 C |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 100 C |
| Linsulitur: | Gulur |
| Linsuform: | Ferningur |
| Gagnsæi linsu: | Ekki-dreifður |
| Vörumerki: | ams OSRAM |
| Stillingar: | Einhleypur |
| Rakaviðkvæmur: | Já |
| Vörutegund: | Hvítar LED |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 4000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Tegund: | High Power LED |
maq per Qat: gw qslps1.em-lwlz-xx57-1-150-r18, Kína gw qslps1.em-lwlz-xx57-1-150-r18 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







