
Lýsing
KW CELMM1.TG OSLON Boost HM nýtir hástraumsgetu nýjustu flísakynslóðarinnar í sérstökum pakka fyrir góða hitauppstreymi. Ljósdíóðan einkennist af mikilli birtu sem er allt að 255 cd / mm² og miklu ljósstreymi. Þess vegna hentar þessi LED fullkomlega sem öflugur ljósgjafi fyrir ofur-mjó framljósahönnun.
Umsóknir
- Dynamic Forward Lighting
- Static Forward Lighting
Eiginleikar
- Pakki: Keramikpakki
- Chip tækni: UX:3
- Tegund. Geislun: 120 gráður (Lambertian emitter)
- Litur: Cx=0.325, Cy=0.345 samkv. til CIE 1931 (● hvítt)
- Tæringarþolsflokkur: 3A
- Hæfniskröfur: AEC-Q102 Qualified - ESD: 8 kV skv. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- Litur yfir horn: Betri en passus 3.7.2.1 í viðaukatillögu 7 við ECE reg. 128
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | ams OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítar LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Lýsingarlitur: | Hvítur |
| Ljósstyrkur: | 133 geisladiskur |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 410 lm |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - Framsenda núverandi: | 1.5 A |
| Vf - áframspenna: | 3.41 V |
| Power einkunn: | 5.1 W |
| Lengd: | 1,9 mm |
| Breidd: | 1,5 mm |
| Hæð: | 0,73 mm |
| Lágmarks vinnsluhiti: | - 40 C |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 135 C |
| Röð: | KW CELMM1.TG |
| Pökkun: | Spóla |
| Pökkun: | Klippið borði |
| Pökkun: | MouseReel |
| Hæfi: | AEC-Q102 |
| Vörumerki: | ams OSRAM |
| Rakaviðkvæmur: | Já |
| Vörutegund: | Hvítar LED |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 4000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Vöruheiti: | OSLON |
| Tegund: | High Power LED |
| Hluti # Samnefni: | Q65113A0743 |
maq per Qat: kw celmm1.tg-s3sb-4l07m0-8f8h, Kína kw celmm1.tg-s3sb-4l07m0-8f8h framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







