
Lýsing
Meðal Well LP Series LED aflgjafa er fáanlegt í stöðugri spennu (CV) og stöðugum straumum (CC) gerðum. Þessar aflgjafar starfa á breitt inntakssvið 90vACtil 264VACog bjóða upp á breitt rekstrarhita á bilinu -30 gráðu til +70 gráðu. LP Series LED ökumenn eru fáanlegir frá 18W til 150W valkostum við rafafl. Þessir ökumenn koma með hagkvæma hönnun og þola 300VACBylgjuinntak í 5 sekúndur (LPV/C - 20/35/60/100). Meðal Well LP Series LED aflgjafa er hentugur fyrir hagkvæman LED lýsingu og hreyfanlegt merki.
Eiginleikar
- 90VACtil 264VACinntakssvið
- Módel
- Stöðugur straumur - LPC hlutar
- Stöðug spenna - LPV hlutar
- Grannur plasthylki með IP67 stigseinkunn
- Hagkvæm hönnun
- Þolið 300VACBylgjuinntak í 5 sekúndur (LPV/C -20/35/60/100)
- -30 gráðu til +70 gráðu víðtækt starfssvið
- Hentar fyrir hagkvæmar LED lýsingar og hreyfanleg skilti forrit
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Meina vel |
| Vöruflokkur: | LED aflgjafa |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Aðgerðarstilling: | Stöðug spenna (CV) |
| Framleiðsla straumur - Rás 1: | 840 Ma |
| Framleiðsla spenna - Rás 1: | 24 VDC |
| Framleiðsla kraftur: | 20 W |
| Inntaksspenna: | 90 Vac til 264 Vac, 127 VDC til 370 VDC |
| Dimming: | Án þess að dimma |
| Fjöldi framleiðsla: | 1 framleiðsla |
| Festingarstíll: | Undirvagnfesting |
| Lengd: | 118 mm (4.646 in) |
| Breidd: | 35 mm (1.378 in) |
| Hæð: | 26 mm (1.024 in) |
| Iðnaður: | Iðn |
| Röð: | LPV-20 |
| IP -einkunn: | IP67 |
| Brand: | Meina vel |
| Umbúðir: | Magn |
| Vörutegund: | LED aflgjafa |
| Magn verksmiðjupakka: | 60 |
| Undirflokkur: | Aflgjafa |
| Hluti # samheiti: | LPV20-24-PH LPV-20-24-ph |
| Þyngd eininga: | 7.760272 únsur |
maq per Qat: LPV-20-24, Kína LPV-20-24 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







