
Lýsing
Meðalholi MDR AC-DC DIN Rail Rafglakstur eru 10W til 96W Ultra Slim Power Supplies í plasthylki . Meðal Well MDR AC-DC DIN Rail Power Birgðir eru með alhliða AC inntak / allt svið og skammhlaup, ofhleðsla og yfirvökva vernd . MDR EIGINLEIÐ<0.75W to 1W.
Eiginleikar
- Plasthylki, öfgafullt grannt
- Universal AC inntak / allt svið
- Engin álagsorkunotkun<0.75W to 1W
- Settu saman á iðnaðar járnbrautum TS -35 / 7,5 eða 15
- Innbyggð virk PFC aðgerð
- DC OK merkisútgang (MDR -10/20)
- DC OK Relay Contact (MDR -40/60/100)
- Flokkur I, Div 2 hættulegir staðir T4 (MDR -40/60)
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Meina vel |
| Vöruflokkur: | Din Rail Power Birgðir |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Skipta um birgðir |
| Inntakategund: | 1- áfangi / einn áfangi |
| Framleiðsla kraftur: | 60 W |
| Inntaksspenna: | 85 Vac til 264 Vac, 120 VDC til 370 VDC |
| Fjöldi framleiðsla: | 1 framleiðsla |
| Úttakspenna-rás 1: | 24 VDC |
| Framleiðsla straumrás 1: | 2.5 A |
| Iðnaður: | Iðnaðar |
| Lengd: | 100 mm (3.937 in) |
| Breidd: | 40 mm (1.575 in) |
| Hæð: | 90 mm (3.543 in) |
| Röð: | MDR -60 |
| Brand: | Meina vel |
| Uppsetningarstíll: | Din Rail Mount |
| Vörutegund: | Din Rail Power Birgðir |
| Magn verksmiðjupakka: | 42 |
| Undirflokkur: | AC-DC aflgjafi |
| Þyngd eininga: | 11.640407 Oz |
maq per Qat: MDR -60-24, Kína MDR -60-24 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:MDR -40-24
veb:NDR -120-24
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







