
CP13071_IRENE - IR-12
LED linsur og samsetningar Öryggislýsing - ir samsetning
Lýsing
LEDIL IRENE IR sjónlinsur eru ein heildar innri endurspeglun (TIR) linsufjölskylda með mörgum ferningsgeislamynstri. Þessar LEDil LED linsur eru hannaðar fyrir IR LED og fínstilltar til að passa við mismunandi hliðarlengd myndavélar. Þessi Irene fjölskylda býður upp á samsniðna Leila stærð og bjartsýni geisla gerir það að fullkominni lausn fyrir CCTV myndavélar. Irene LED linsurnar eru sérstaklega hönnuð fyrir CCTV eftirlit.
Eiginleikar
- Hannað fyrir CCTV eftirlit
- Rétthyrndur geisla hannaður til að passa við rétthyrnd sjónsvið myndskynjara
- Breidd geisla er fínstillt fyrir mismunandi brennivídd myndavélar ljósfræði
- Irene er með sama fótspor og 21,6 mm þvermál Leila fjölskylda ljósfræðinnar
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Ledil |
| Vöruflokkur: | LED linsur og samsetningar |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Ná - svhc: | Upplýsingar |
| Vörutegund: | LED linsur |
| Tegund: | Linsusamsetning |
| Til notkunar með: | SFH4715S |
| Þvermál: | 21,6 mm |
| Skoðunarhorn: | 25 gráður |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Ledil |
| Litur: | Hvítur |
| Hæð: | 14,28 mm |
| Magn verksmiðjupakka: | 112 |
| Stíll: | Umferð |
| Undirflokkur: | LED lýsing |
| Uppsagnarstíll: | Lím, pinna |
| Þyngd eininga: | 0.165788 oz |
maq per Qat: CP13071_IRENE - ir - 12, Kína CP13071_IRENE-IR-12 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:C11679-ANAS-50-7-M
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







