
CS 15418_ Strada-IP -2 x 6- scl
LED linsur og samsetningar Rétthyrningur 12 Staða
Lýsing
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Ledil |
| Vöruflokkur: | LED linsur og samsetningar |
| Vörutegund: | LED linsur |
| Tegund: | Linsusamsetning |
| Til notkunar með: | Bridgelux, Cree, Lumileds, Nichia, Osram, Philips, Seoul, Samsung |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Ledill |
| Hæð: | 9,6 mm |
| Lengd: | 173 mm |
| Magn verksmiðjupakka: | 40 |
| Stíll: | Rétthyrningur |
| Undirflokkur: | LED lýsing |
| Breidd: | 71,4 mm |
| Þyngd eininga: | 2.039999 Oz |
|
Umsókn |
Bridgelux SMD 5050, Duris S8, LH351C, LED BRIDGELUX, LED COMET, LED CREE, LED LG, LED LUMILEDS, LED NICHIA, LED OSRAM, LED PHILIPS, LED Samsung, Led Seoul, Luxeon 5050, Osconiq P 3737, Oslon V2, Luxeon V, Osconiq P 3737 CSSRM2\/CSSRM3, Oslon Square PC, Quick Flux 2x6 LED XG XXX G 7+, RLE 2X 6 3000 LM HP Exc2 OTD, XHP35 HD, XHP35 HI, XP-L HD, XP-L HI HI |
|
|
Tengdir hlutir |
LH181B, LH351B, LH351D, NCSXX19B, NVSW3X9A, NVSW219D, NVSW319B, NVSXE21A, NVSXX19B, NVSXX19C, SMJQ-D36W12MX, SMJQ-D36W12PX, XM-L2, XP-GT2, SMJQ-D36W12PX, XM-L2 XP-G3, XP-L2, XT-E, Z5M1, Z5M2, Z8Y22, Z8Y22P | |
|
|
||
maq per Qat: CS 15418_ Strada-IP -2 x 6- scl, kína cs 15418_ Strada-IP -2 x 6- SCL Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






