
Lýsing
Dreifingarstöðvarblokk; með rifa; 1 x 16 mm² / 6 x 4 mm²; með samþættum endaplötu; fyrir fyrrverandi ii og ex i forrit; hlið og miðju merkingu; fyrir din - járnbraut 35 x 15 og 35 x 7,5; Ýttu - í CAGE CLAMP®; 16,00 mm²; blár
Dreifingarstöðvar Blokkaröð 2016 með rekstrarverkfæri
Þessi dreifingarstöð, hlutanúmer 2016 - 8034, leggur áherslu á rétta rafmagnssetningu. Stripplengdir 18 til 20 mm eru nauðsynlegar til tengingar leiðara. Dreifingarstöðvarblokkir gera kleift að fá mjög samsettar mögulegar dreifingar með því að nota aðeins eina flugstöð. Hönnun þeirra gerir kleift að tengjast stærri leiðara kross - hlutum á annarri hliðinni og nokkrir smærri leiðarastjórar kross- hlutar hins vegar. Til viðbótar við hugsanlega dreifingu er einnig hægt að nota þessar lokarblokkir við mögulega söfnun. Þessi vara er búin með ýta - í CAGE CLAMP® og ýttu - í CAGE CLAMP® tækni. Ýttu - í CAGE CLAMP® er viðhaldið - ókeypis alhliða tenging fyrir allar leiðarategundir með auknum ávinningi af beinni tengingu: ýta - í. Stífir leiðarar sem og fínir - strandaðir leiðarar með ferrules er hægt að tengja beint við verkfæri. Ekki er krafist formeðferðar leiðara, td með því að kraga á ferrules. Málin eru (12,8 x 87 x 43,5) mm í breidd x hæð x dýpi. Það fer eftir leiðarategundinni, þessi dreifingarstöð er hönnuð fyrir leiðara kross - hlutar frá 0,5 mm² til 16 mm² á annarri hliðinni og fyrir leiðara kross - hlutar frá 0,5 mm² til 6 mm² á hinum. Þessi fóðrunarstöðvarblokk er starfrækt með rekstrarverkfæri. TopJob® S flugstöðvarblokkir tryggja örugga raftengingu í ýmsum iðnaðarforritum sem og í nútíma byggingarstöðvum. Með aðeins einu flugstöðvakerfi geturðu unnið hvar sem er í heiminum og í öllum forritum. Þessi vara er hentugur fyrir ákveðin fyrrverandi forrit (sjá vörugagnablað).
Tengingargögn
| Klemmingareiningar | 7 |
| Heildarfjöldi möguleika | 1 |
| Fjöldi stiga | 1 |
Tenging 1
| Tegund tengingar | Inntak |
| Tengitækni | Ýttu - í búrklemmu® |
| Fjöldi tengipunkta | 1 |
| Virkni gerð | Rekstrarverkfæri |
| Tengt leiðaraefni | Kopar |
| Nafnkross - hlutinn | 16 mm² |
| Traust leiðari | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Traustur leiðari; Ýttu - við uppsögn | 6… 16 mm² / 10… 6 AWG |
| Fínt - strandað leiðari | 0,5… 25 mm² / 20… 4 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með einangraða ferrule | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með óeinangraða ferrule | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með ferri; Ýttu - við uppsögn | 6… 16 mm² / 10… 6 AWG |
| Athugið (leiðarastjórinn - hluti) | Einnig er hægt að setja leiðara með minni kross - einkennandi. |
| Ræmulengd | 18… 20 mm / 0,71… 0,79 tommur |
Tenging 2
| Tegund tengingar | Framleiðsla |
| Tengitækni | Ýttu - í búrklemmu® |
| Fjöldi tengipunkta | 6 |
| Traust leiðari | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Traustur leiðari; Ýttu - við uppsögn | 1,5… 6 mm² / 16… 10 AWG |
| Strandaður hljómsveitarstjóri | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Fínt - strandað leiðari | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með einangraða ferrule | 0,5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með óeinangraða ferrule | 0,5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með ferri; Ýttu - við uppsögn | 1,5… 4 mm² / 16… 12 AWG |
| Ræmulengd | 11… 13 mm / 0,43… 0,51 tommur |
Líkamleg gögn
| Breidd | 12,8 mm / 0,504 tommur |
| Hæð | 87 mm / 3.425 tommur |
| Dýpt frá efri - brún din - járnbraut | 36,9 mm / 1.453 tommur |
| Dýpt | 43,5 mm / 1.713 tommur |
Vélræn gögn
| Festingartegund | DIN-35 járnbraut |
| Merkingarstig | Miðju/hliðarmerki |
Efnisgögn
| Athugið (efnisgögn) | Upplýsingar um efnisforskriftir er að finna hér |
| Litur | blár |
| Efnishópur | I |
| Einangrunarefni (aðalhúsnæði) | Pólýamíð (PA66) |
| Eldfimi bekk á UL94 | V0 |
| Klemmur vorefni | Chrome - nikkel vorstál (CRNI) |
| Eldhleðsla | 0,626mj |
| Þyngd | 31,3g |
Umhverfisþörf
| Vinnsluhitastig | -35… +85 gráðu |
| Stöðug rekstrarhiti | -60… +105 gráðu |
Auglýsingagögn
| Pu (spu) | 7 stk |
| Pökkunargerð | Kassi |
| Upprunaland | Pl |
| Gtin | 4066966661903 |
| Tollskráningarnúmer | 85369010000 |
Vöruflokkun
| Unspsc | 39121410 |
| ETIM 9.0 | EC000897 |
| ECCN | Engin bandarísk flokkun |
Fylgni umhverfisvara
| ROHS samræmi stöðu | Samhæft, engin undanþága |
maq per Qat: 2016-8034, Kína 2016-8034 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







