
Lýsing
Dreifingarstöðvarblokk; með ýta - hnappinn; 1 x 16 mm² / 6 x 4 mm²; með samþættum endaplötu; Hentar fyrir fyrrverandi II forrit; hlið og miðju merkingu; fyrir din - járnbraut 35 x 15 og 35 x 7,5; Ýttu - í CAGE CLAMP®; 16,00 mm²; rautt
Dreifingarstöðvar Blokkaröð 2216 með ýta - hnappinn
Dreifingarstöðvarblokkin, hlutanúmer 2216 - 8033, gerir kleift að fá hreina, snyrtilega rafmagns uppsetningu. Stripplengdir 18 til 20 mm eru nauðsynlegar til að tengjast leiðara við þessa dreifingarstöðvum. Dreifingarstöðvarblokkir gera ráð fyrir afar samsettum mögulegum dreifingum með því að nota aðeins eina flugstöð. Hönnun þeirra gerir kleift að tengjast stærri leiðara kross - hlutum á annarri hliðinni og nokkrir smærri leiðarastjórar kross- hlutar hins vegar. Til viðbótar við hugsanlega dreifingu er einnig hægt að nota þessar lokarblokkir við mögulega söfnun. Þessi vara er byggð á ýta - í CAGE CLAMP® og ýttu - í CAGE CLAMP® tækni. Ýttu - í CAGE CLAMP® Connection Technology er alhliða tenging fyrir allar leiðarategundir með auknum ávinningi af beinni tengingu. Hægt er að tengja stífan leiðara sem og strandaða leiðara með ferrulum beint í flugstöðina án þess að þurfa verkfæri. Málin (breidd x hæð x dýpi) eru (12,8 x 87 x 43,5) mm. Það fer eftir gerð leiðara, þessi dreifingarstöðvum er hentugur fyrir leiðara kross - hlutar frá 0,5 mm² til 16 mm² á annarri hliðinni og fyrir leiðara kross - hlutar frá 0,5 mm² til 6 mm² á hinni. Þetta fóður - í gegnum flugstöðvarblokk er starfrækt með ýtahnappi. TopJob® S flugstöðvarblokkir tryggja örugga raftengingu í ýmsum iðnaðarforritum sem og í nútíma byggingarstöðvum. Með aðeins einu flugstöðvakerfi geturðu unnið hvar sem er í heiminum og í hvaða umsókn sem er. Þessi vara er hentugur fyrir ákveðin fyrrverandi forrit (sjá vörugagnablað).
Tengingargögn
| Klemmingareiningar | 7 |
| Heildarfjöldi möguleika | 1 |
| Fjöldi stiga | 1 |
Tenging 1
| Tegund tengingar | Inntak |
| Tengitækni | Ýttu - í búrklemmu® |
| Fjöldi tengipunkta | 1 |
| Virkni gerð | Ýttu á - hnappinn |
| Tengt leiðaraefni | Kopar |
| Nafnkross - hlutinn | 16 mm² |
| Traust leiðari | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Traustur leiðari; Ýttu - við uppsögn | 6… 16 mm² / 10… 6 AWG |
| Fínt - strandað leiðari | 0,5… 25 mm² / 20… 4 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með einangraða ferrule | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með óeinangraða ferrule | 0,5… 16 mm² / 20… 6 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með ferri; Ýttu - við uppsögn | 6… 16 mm² / 10… 6 AWG |
| Athugið (leiðarastjórinn - hluti) | Einnig er hægt að setja leiðara með minni kross - einkennandi. |
| Ræmulengd | 18… 20 mm / 0,71… 0,79 tommur |
Tenging 2
| Tegund tengingar | Framleiðsla |
| Tengitækni | Ýttu - í búrklemmu® |
| Fjöldi tengipunkta | 6 |
| Traust leiðari | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Traustur leiðari; Ýttu - við uppsögn | 1,5… 6 mm² / 16… 10 AWG |
| Strandaður hljómsveitarstjóri | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Fínt - strandað leiðari | 0,5… 6 mm² / 20… 10 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með einangraða ferrule | 0,5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með óeinangraða ferrule | 0,5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Fínt - strandað leiðari; með ferri; Ýttu - við uppsögn | 1,5… 4 mm² / 16… 12 AWG |
| Ræmulengd | 11… 13 mm / 0,43… 0,51 tommur |
Líkamleg gögn
| Breidd | 12,8 mm / 0,504 tommur |
| Hæð | 87 mm / 3.425 tommur |
| Dýpt frá efri - brún din - járnbraut | 36,9 mm / 1.453 tommur |
| Dýpt | 43,5 mm / 1.713 tommur |
Vélræn gögn
| Festingartegund | DIN-35 járnbraut |
| Merkingarstig | Miðju/hliðarmerki |
Efnisgögn
| Athugið (efnisgögn) | Upplýsingar um efnisforskriftir er að finna hér |
| Litur | rautt |
| Efnishópur | I |
| Einangrunarefni (aðalhúsnæði) | Pólýamíð (PA66) |
| Eldfimi bekk á UL94 | V0 |
| Klemmur vorefni | Chrome - nikkel vorstál (CRNI) |
| Eldhleðsla | 0,608mj |
| Þyngd | 31,8g |
Umhverfiskröfur
| Vinnsluhitastig | -35… +85 gráðu |
| Stöðug rekstrarhiti | -60… +105 gráðu |
Auglýsingagögn
| Pu (spu) | 7 stk |
| Pökkunargerð | Kassi |
| Upprunaland | Pl |
| Gtin | 4066966661682 |
| Tollskráningarnúmer | 85369010000 |
Vöruflokkun
| Unspsc | 39121410 |
| ETIM 9.0 | EC000897 |
| ECCN | Engin bandarísk flokkun |
Fylgni umhverfisvara
| ROHS samræmi stöðu | Samhæft, engin undanþága |
maq per Qat: 2216-8033, Kína 2216-8033 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







