
Lýsing
Sýningartengi með stangum; fyrir allar leiðarategundir; max . 4 mm²; 3-leiðari; gegnsætt húsnæði; Nærliggjandi lofthiti: Max 85 gráðu (T85); 4,00 mm²; gegnsætt
SPLICING tengi með stangum, 221 Series, lyftistöng
Njóttu auðveldar rafmagnssetningar með splicing tengi með stangum (hlutanúmer 221 - 413). Frá raflögn milli kerfi til rafmagns ofna - Að tengja mismunandi leiðarategundir er fljótleg og þræta - ókeypis við samningur 221 Series WAGO. Skiptatengið okkar er metið fyrir 450 V og er hannað til að takast á við metinn straum allt að 32 A. Það er því hentugur fyrir hátt - hleðsluforrit. Gakktu úr skugga um að lengdir ræmunnar séu 11 mm þegar þeir tengjast leiðara við sundrunartengi við stangir. Þessi vara er með leiðara skautanna og notar Cage Clamp®. Áreiðanleg og viðhaldslaus búr CAME CLAMP® tenging okkar gerir það auðvelt að tengja allar tegundir leiðara án þess að þurfa að undirbúa leiðarann. Til dæmis þarftu ekki að krumpa ferrules. Mál: 18,8 x 8,4 x 18,6 mm (breidd x hæð x Dýpt). Skering tengi með stangum er hentugur fyrir þversnið leiðara á bilinu 0,2 mm² til 4 mm².
221 serían WAGO, sem splæsa tengi með stangum vekur hrifningu með nýstárlegri hönnun sinni fyrir mismunandi leiðara Cross - hlutar. Þess vegna hefur stöng WAGO - útbúið splískt tengi einstakt vörumerki innan rafmagns samtengingartækni. Flata stangirnar, sem passa óaðfinnanlega inn í stöðina 221, virka eins og leikarar þegar það er lokað og hægt er að staðsetja snyrtilega í hvaða húsnæði sem er án þess að trufla brúnir. Vegna breiðrar hönnunar hvers leavers er hægt að stjórna þeim fullkomlega án verkfæra til að þægilegar leiðara. Gagnsæ húsnæði sýnir öfluga tækni og gerir kleift að fá sjónræna skoðun strax fyrir rétta snertingu við trausta, strandaða og fínu - strandaða leiðara. Líkist píanóslyklum, hönnun stanganna sameinar fullkomlega virkni og fagurfræðilega tengingartækni „gerð af Wago.“ Þessi vara er hönnuð fyrir sérstök fyrrverandi forrit (vinsamlegast vísaðu í vörublaðið).
Athugasemdir
| Almennar öryggisleiðbeiningar | Tilkynning: Fylgstu með uppsetningar- og öryggisleiðbeiningum! Aðeins til að nota af rafvirkjum! Ekki vinna undir spennu/álagi! Notaðu aðeins til réttrar notkunar! Fylgstu með innlendum reglugerðum/stöðlum/leiðbeiningum! Fylgstu með tæknilegum forskriftum fyrir vörurnar! Fylgstu með fjölda leyfilegra möguleika! Ekki nota skemmda/óhreina hluti! Fylgstu með leiðarategundum, kross - hlutar og lengd ræma! Settu leiðara inn þar til hún lendir í baki vörunnar! Notaðu upprunalega fylgihluti! Að vera eingöngu seld með uppsetningarleiðbeiningum! |
| Öryggisupplýsingar | Í jarðtengdum raflínum |
Tengingargögn
| Klemmingareiningar | 3 |
| Heildarfjöldi möguleika | 1 |
Tenging 1
| Tengitækni | Búk klemmur® |
| Virkni gerð | Lyftistöng |
| Tengt leiðaraefni | Kopar |
| Nafnkross - hlutinn | 4 mm² / 12 AWG |
| Traust leiðari | 0,2… 4 mm² / 24… 12 AWG |
| Strandaður hljómsveitarstjóri | 0,2… 4 mm² / 24… 12 AWG |
| Fínt - strandað leiðari | 0,14… 4 mm² / 24… 12 AWG |
| Ræmulengd | 11 mm / 0,43 tommur |
| Raflögn | Hlið - inngangs raflögn |
Líkamleg gögn
| Breidd | 18,8 mm / 0,74 tommur |
| Hæð | 8,4 mm / 0,331 tommur |
| Dýpt | 18,6 mm / 0,732 tommur |
Efnisgögn
| Athugið (efnisgögn) | Upplýsingar um efnisforskriftir er að finna hér |
| Litur | gegnsætt |
| Efnishópur | Iiia |
| Einangrunarefni (aðalhúsnæði) | Polycarbonate (PC) |
| Eldfimi bekk á UL94 | V2 |
| Eldhleðsla | 0,064MJ |
| Stýribúnaður litur | appelsínugult |
| Þyngd | 2,5g |
Umhverfiskröfur
| Umhverfishitastig (aðgerð) | +85 gráðu |
| Stöðug rekstrarhiti | 105 gráðu |
| Hitastigsmerking á EN 60998 | T85 |
Auglýsingagögn
| Vöruhópur | 7 (Push Wire Conn.) |
| Pu (spu) | 500 (50) stk |
| Pökkunargerð | Kassi |
| Upprunaland | De |
| Gtin | 4050821808442 |
| Tollskráningarnúmer | 85369010000 |
Vöruflokkun
| Unspsc | 39121409 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-04 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-04 |
| ETIM 9.0 | EC000446 |
| ETIM 8.0 | EC000446 |
| ECCN | Engin bandarísk flokkun |
Fylgni umhverfisvara
| ROHS samræmi stöðu | Samhæft, engin undanþága |
maq per Qat: 221-413, Kína 221-413 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







