
Lýsing
SPLICING tengi með stangir Green Range; fyrir allar leiðarategundir; max . 4 mm²; 10 leiðara; gegnsætt húsnæði; Nærliggjandi lofthiti: Max 85 gráðu (T85); 4,00 mm²; gegnsætt
Series 221 lyftistöng
Stöngunarstöðin (hlutanúmer 221 - 430) gerir kleift að hratt og áreiðanlegt raflögn. Frá raflögn kallviðs til að tengja rafmagns eldavél, þá tengir hagnýtur röð 221 flugstöðvarblokkin mismunandi leiðarategundir fljótt og á öruggan hátt. Þessi lyftistöngunarstöð krefst þess að lengd um það bil 11 mm lengd fyrir leiðaratenginguna. Lokastöðvarnar, með hlutfallsspennu 450 V, eru hannaðar fyrir metinn straum allt að 32 A. Þeir geta því einnig verið notaðir fyrir hátt - rafmagnsálag. Þessi vara er með CAGE CLAMP® tækni. CAGE CLAMP® Universal Connection veitir þér áreiðanlegt og viðhald - ókeypis tengingartækni til að tengja allar leiðarategundir með búri klemmu. Engin formeðferð leiðara, svo sem að krampa á vírendaferlum, er krafist. Málin (breidd x hæð x dýpi) eru (29,8 x 15,8 x 18,3) mm. Þessi lyftistöng - gerð flugstöðvarblokk er hentugur fyrir þversnið leiðara frá 0,2 mm² til 4 mm², allt eftir gerð leiðara.
Stöngin - gerð flugstöðvarblokk frá 221 seríunni vekur hrifningu með nýstárlegri hönnun sinni fyrir ýmsa leiðara Cross - hluta. Þetta gerir WAGO lyftistöngina - gerð flugstöðvarinnar að áberandi vörumerki í raftengingartækni. Flat stangir, sem passa óaðfinnanlega inn í grunnlíkan 221, virðast óaðfinnanlega mótaðar þegar þær eru lokaðar og hægt er að staðsetja snyrtilega í hvaða húsnæði sem er án þess að vera áberandi brúnir. Víðtæk hönnun einstakra stöngunarþátta gerir ráð fyrir verkfæri - ókeypis aðgerð fyrir þægilega leiðaratengingu. Gagnsæ húsnæði sýnir öfluga tækni og gerir kleift að fá sjónræn skoðun strax fyrir venjulega - samhæfð snertingu við trausta, strandaða og fínu - strandaða leiðara. Lyklaborðsútlit stanganna táknar fullkomna blöndu af hagnýtri og fagurfræðilegri tengingartækni „gerð af Wago.“
Nýja græna svið tengibúnaðarins með stangir samanstendur af 77% Bio - hringlaga tölvu (húsnæði) og að minnsta kosti 27% endurunnið PBT (lyftistöng), auk hluta Reglanulate.
Athugasemdir
| Almennar öryggisleiðbeiningar | Tilkynning: Fylgstu með uppsetningar- og öryggisleiðbeiningum! Aðeins til að nota af rafvirkjum! Ekki vinna undir spennu/álagi! Notaðu aðeins til réttrar notkunar! Fylgstu með innlendum reglugerðum/stöðlum/leiðbeiningum! Fylgstu með tæknilegum forskriftum fyrir vörurnar! Fylgstu með fjölda leyfilegra möguleika! Ekki nota skemmda/óhreina hluti! Fylgstu með leiðarategundum, kross - hlutar og lengd ræma! Settu leiðara inn þar til hún lendir í baki vörunnar! Notaðu upprunalega fylgihluti! Að vera eingöngu seld með uppsetningarleiðbeiningum! |
| Öryggisupplýsingar | Í jarðtengdum raflínum |
Rafmagnsgögn
| Einkunnir á | EN 60664 |
| Nafnspenna (ii/2) | 450V |
| Metið hvati þolir spennu (ii/2) | 4kV |
| Metinn straumur | 32A |
| Goðsögn (einkunnir) | ) |
Einkunnir á hvern ul
| Samþykki per | UL 486C |
| Metið spennu UL (Notaðu hóp C) | 600V |
| Metið núverandi UL (notkunarhópur C) | 20A |
Tengingargögn
| Klemmingareiningar | 10 |
| Heildarfjöldi möguleika | 1 |
Tenging 1
| Tengitækni | Búk klemmur® |
| Virkni gerð | Lyftistöng |
| Tengt leiðaraefni | Kopar |
| Nafnkross - hlutinn | 4 mm² / 12 AWG |
| Traust leiðari | 0,2… 4 mm² / 24… 12 AWG |
| Strandaður hljómsveitarstjóri | 0,2… 4 mm² / 24… 12 AWG |
| Fínt - strandað leiðari | 0,14… 4 mm² / 24… 12 AWG |
| Ræmulengd | 11 mm / 0,43 tommur |
| Raflögn | Hlið - inngangs raflögn |
Líkamleg gögn
| Breidd | 29,8 mm / 1.173 tommur |
| Hæð | 15,8 mm / 0,62 tommur |
| Dýpt | 18,3 mm / 0,72 tommur |
Efnisgögn
| Athugið (efnisgögn) | Upplýsingar um efnisforskriftir er að finna hér |
| Litur | gegnsætt |
| Kápa litur | gegnsætt |
| Efnishópur | Iiia |
| Húsnæðisefni | Bio - hringlaga tölvu |
| Einangrunarefni (aðalhúsnæði) | Polycarbonate (PC) |
| Einangrunarefni (stýrimaður) | Pbt frá pósti - endurunnið efni neytenda |
| Eldfimi bekk á UL94 | V2 |
| Eldhleðsla | 0,19mj |
| Stýribúnaður litur | Grænt |
| Þyngd | 7,2g |
Umhverfisþörf
| Umhverfishitastig (aðgerð) | +85 gráðu |
| Hitastigsmerking á EN 60998 | T85 |
Auglýsingagögn
| Pu (spu) | 150 (15) stk |
| Pökkunargerð | Kassi |
| Upprunaland | De |
| Gtin | 4066966705416 |
| Tollskráningarnúmer | 85369010000 |
Vöruflokkun
| Unspsc | 39121409 |
| ETIM 9.0 | EC000446 |
| ECCN | Engin bandarísk flokkun |
Fylgni umhverfisvara
| ROHS samræmi stöðu | Samhæft, engin undanþága |
maq per Qat: 221-430, Kína 221-430 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







