
XD16AWT - P0-0000-000000JE1
Hvítir LED hvítir 6500 K mín - CRI XLAMP XD16AW
Lýsing
XLAMP® XD16 ljósdíóða eru fyrsta öfgafullt þéttleiki ljósdíóða iðnaðarins og skila allt að 5½ sinnum hærri holþéttleika en fyrri kynslóð Cree LED af háum ljósdíóða. Keramik byggður XD16 LED pakkinn tekur á áskorunum við framleiðslu á luminatur, hitauppstreymi, sjónhönnun og áreiðanleika sem hefur verið upplifað með samkeppni LED.
XD16 LED eru fáanleg í tveimur útgáfum: Standard og Premium White. Hefðbundna útgáfan er fínstillt fyrir þétt pakkað fylki af mörgum LED. Premium White útgáfan uppfærir ljósleiðara LED til að virka vel með auka ljósfræði og draga úr krossræðu milli LED. XLAMP XD16 LED eru fínstillt fyrir öll lýsingarforrit sem krefjast mikillar þéttleika holrýmis, þar með talið stefnu-, flytjanleg og eftirmarkaðsbifreiðar innanhúss.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Lýsingarlitur: | Hvítur |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 6500 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 148 lm |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 2 A |
| VF - fram spennu: | 2.97 V |
| Lengd: | 1,6 mm |
| Breidd: | 1,6 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 150 C |
| Linsuvíddir: | 1,5 mm |
| Linsulaga: | Square |
| Röð: | XD16AWT - bls |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | Cree leiddi |
| Eiginleikar: | UL viðurkennt |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 3000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tegund: | Ljós ljósdíóða |
maq per Qat: XD16AWT - P0 - 0000-000000JE1, Kína XD16AWT-P0-0000-000000JE1 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







