
XPLAWT-00-0000-0000V4051
Hvítir ljósdíóða hvítir 4000 k 75-cri, xlamp xplawt
Lýsing
Xlamp® XP - l LED eru fáanleg í tveimur útgáfum: High Density (HD) og High Figni (HI).
XLAMP XP - L HD LED er mest árangursríkur í Cree LED HD flokki LED og skilar næstu kynslóð af holrýmisframleiðslu og verkun í samningur 3,45 mm x 3,45 mm XP fótspor. HD ljósdíóða Cree LED, fínstillt til að skila hámarks holrými í litlum formi, gerir ljósaframleiðendum kleift að bæta afköst allra lýsingarhönnunar, búa til minni og ódýrari kerfi og þróa nýjar lýsingarlausnir sem áður voru ekki mögulegar.
XLAMP XP - l Hi LED er fyrsti af nýjum flokki Cree LED af háu - styrkleika LED bjartsýni til að skila hámarks Candela í gegnum Secondary Optics. XP - l hæ LED skilar 120 prósent meira Candela en XP - l HD leiddi í gegnum sömu sjóntaug. XP - l hæ LED nýtir hæstu smáskífu iðnaðarins - die afköst og ný nýstárleg aðal sjónhönnun sem dregur róttækan úr sjónrænni uppsprettustærð til að skila bæði lumen og styrkleika.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | SMD-2 |
| Lýsingarlitur: | Flott hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 6200 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 491 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 65 |
| Skoðunarhorn: | 125 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 1.05 A |
| VF - fram spennu: | 2.79 V |
| Kraftmat: | 3 W |
| Lengd: | 3,45 mm |
| Breidd: | 3,45 mm |
| Hæð: | 2,68 mm |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 3,45 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Vatn skýrt |
| Röð: | Xplawt |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Cree leiddi |
| Stillingar: | Stakt |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 500 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Þyngd eininga: | 0,003527 oz |
maq per Qat: XPLAWT-00-0000-0000V4051, Kína XPLAWT-00-0000-0000V4051 Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







