
Lýsing
Luxeon CX Plus COB er með sex vörur sem nær yfir holrýmispakka á milli 500 og 7.000 lumen í venjulegu fótspor. Vegna iðnaðarins sem er leiðandi hitauppstreymi og öflugt undirlagsefni, gerir Luxeon CX Plus Cob kleift að svala, skilvirkari innréttingum. Luxeon CX Plus COB nýtur góðs af núverandi vistkerfi fyrir hratt og tafarlausa hönnun - á meðan haldið er núverandi ljósfræði, klemmum og skjölum.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Lumileds |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Flutningatakmarkanir: |
Mouser selur ekki þessa vöru nú á þínu svæði. |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir Cob LED |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | 0606 (1616 mæligildi) |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 3000 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 765 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 115 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 200 Ma |
| VF - fram spennu: | 34.5 V |
| Lengd: | 15,85 mm |
| Breidd: | 15,85 mm |
| Hæð: | 1,7 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 105 C |
| Linsulitur: | Lituð |
| Linsu gegnsæi: | Dreifður |
| Röð: | Luxeon cx plús cob |
| Umbúðir: | Tube |
| Brand: | Lumileds |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 100 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Luxeon |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
maq per Qat: L2C4-3090-L04E1200, Kína L2C4-3090-L04E1200 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:L2C5-30901202EH600
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







