
Lýsing
Duris ® E 5 GW JDSTS2.EM staðall (Gen 2)
Kynning á nýju kynslóðinni - 2 Duris® E 5 sem sameinar hærri verkun og hærri flæði í samningur í atvinnugreinum sem er samhæfur form (5,6 mm x 3,0 mm). Alveg samhæft við Generation-1 tæki okkar til að auðvelda skipti og uppfærslu. Hentar fullkomlega fyrir ýmis einsleitar lýsingarforrit eins og slöngur og önnur innandyra forrit eins og downlights og skrifstofu innfelld innréttingar.
Forrit
- innanhússlýsing
Eiginleikar
- Pakki: Hvítur SMT pakki, litað dreifð kísill plastefni
- typ. Geislun: 120 gráðu (Lambertian Emitter)
- lit hitastig: 2700K - 6500 k
- CRI: 80 (mín.), 85 (typ.), R9: 0 (mín.)
- esd: 5 kV Acc. til ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM)
- Luminous Flux: Typ . 36 lm @ 4000k
- Ljósvirkni: type . 204 lm/w @ 4000k
|
Tegund |
Lithitastig |
Lýsandi flæði 1 ef=65 Ma φv |
| GW JDSTS2.EM - H3H7-A838-1-2 |
2700 K |
31.5 ... 39.0 lm |
| GW JDSTS2.EM - H3H7-XX58-1-2 |
2700 K |
31.5 ... 39.0 lm |
| GW JDSTS2.EM - H4H7-A737-1-2 |
3000 K |
33.0 ... 39.0 lm |
| GW JDSTS2.EM - H4H7-XX57-1-2 |
3000 K |
33.0 ... 39.0 lm |
| GW JDSTS2.EM - H5H7-A636-1-2 |
3500 K |
34.5 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H5H7-XX56-1-2 |
3500 K |
34.5 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H6H8-A535-1-2 |
4000 K |
36.0 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H6H8-XX55-1-2 |
4000 K |
36.0 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H6H8-A333-1-2 |
5000 K |
36.0 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H6H8-XX53-1-2 |
5000 K |
36.0 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H5H8-A232-1-2 |
5700 K |
34.5 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H5H8-XX52-1-2 |
5700 K |
34.5 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H5H8-A131-1-2 |
6500 K |
34.5 ... 40.5 lm |
| GW JDSTS2.EM - H5H8-XX51-1-2 |
6500 K |
34.5 ... 40.5 lm |

| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | |
| Pakki / mál: | 5630 |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 5700 K |
| Ljósstyrkur: | 11.4 Cd |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 34,5 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 65 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.75 V |
| Kraftmat: | 180 MW |
| Lengd: | 5,6 mm |
| Breidd: | 3 mm |
| Hæð: | 0,6 mm |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhita: | + 100 C |
| Röð: | GW JDSTS2.EM |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| 10000 | |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Duris |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Hluti # samheiti: | Q65112A8985 |
maq per Qat: GW JDSTS2.EM - H5H8 - xx52-1-2, Kína GW JDSTS2.EM-H5H8-XX52-1-2 Framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







