
Lýsing
SFH 4258 Power Topled® Lens High Power Infrared Emitter (850 nm)
Forrit
- Eftirlit með CCTV
- Spilun, skemmtanir, fjárhættuspil
- Bending viðurkenning
- Sjálfvirkni iðnaðar (stjórntæki vélar, léttar hindranir, sjónstýringar)
- Öryggi og öryggi, CCTV
- Hvítar vörur
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Innrautt sendandi |
| Uppsetningarstíll: | SMD/SMT |
| Bylgjulengd: | 850 nm |
| Geislandi styrkleiki: | 110 MW/sr |
| Geislahorn: | 15 gráður |
| Ef - áfram straumur: | 100 Ma |
| VF - framspenna: | 1.5 V |
| Kraftmat: | 180 MW |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhita: | + 100 C |
| Pakki / mál: | 3,4 mm x 3 mm x 3,8 mm |
| Hæfi: | AEC-Q100 |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hausttími: | 12 ns |
| Hæð: | 3,8 mm |
| Lýsingarlitur: | Innrautt |
| Lengd: | 3,4 mm |
| Linsuvíddir: | 2,6 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Vörutegund: | IR sendingar (IR LED) |
| Hækkunartími: | 12 ns |
| Röð: | SFH 4258 |
| Magn verksmiðjupakka: | 2000 |
| Undirflokkur: | Innrautt gagnasamskipti |
| Skoðunarhorn: | 30 gráður |
| VR - öfug spenna: | 5 V |
| Breidd: | 3 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65110A2975 SFH 4258 Q65110A2975 |
| Þyngd eininga: | 0.001305 oz |
maq per Qat: SFH 4258- z, Kína sfh 4258- z framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:SFH 4356
veb:Sfh 4250- z
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







