
Lýsing
VÖRU Lýsing
DURIS™ E 2835 sameinar góða virkni og breitt geislahorn í þétt snið (2,8 mm x 3,5 mm). Þetta er lykillinn að einsleitri lýsingu þar sem DURIS™ E 2835 tekst aldrei að heilla með frammistöðu sinni á kerfisstigi.
| Eiginleiki vöru | Eiginleikagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | ams OSRAM |
| Vöruflokkur: | Hvítar LED |
| RoHS: | Upplýsingar |
| Lýsingarlitur: | Hlý hvít |
| Bylgjulengd/litahitastig: | 3500 K |
| Ljósstyrkur: | 21,4 geisladiskur |
| Ljósstreymi/geislunarflæði: | 66 lm |
| Litaflutningsvísitala - CRI: | 90 |
| Skoðunarhorn: | 120 gráður |
| Ef - Framsenda núverandi: | 150 mA |
| Vf - áframspenna: | 2.94 V |
| Power einkunn: | 440 mW |
| Lengd: | 3,5 mm |
| Breidd: | 2,8 mm |
| Hæð: | 0,7 mm |
| Lágmarks vinnsluhiti: | - 40 C |
| Hámarks vinnsluhiti: | + 85 C |
| Röð: | GW JTLPS1.CM |
| Pökkun: | Spóla |
| Vörumerki: | ams OSRAM |
| Rakaviðkvæmur: | Já |
| Vörutegund: | Hvítar LED |
| Verksmiðjupakkningamagn: | 10000 |
| Undirflokkur: | LED |
| Vöruheiti: | DURIS |
| Tegund: | High Power LED |
maq per Qat: gw jtlps1.cm-jmkm-xx56-1, Kína gw jtlps1.cm-jmkm-xx56-1 framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







