
Lýsing
Smart Dil SFH 3410 Silicon NPN PhotoTransistor með Vλ einkenni
Forrit
- Umhverfisljósskynjun
- Rain Light Tunnel Sensing
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | PhotoTransistors |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | PhotoTransistors |
| Pakki / mál: | Smt |
| Uppsetningarstíll: | SMD/SMT |
| Hámarks bylgjulengd: | 570 nm |
| Hámarks safnstraumur í ríkinu: | 20 Ma |
| Safnari- emitter spennu vceo max: | 5.5 V |
| Safnunarspenna safnara: | 5.5 V |
| Safnara-Emitter Mettunarspenna: | 100 mV |
| Dimmur straumur: | 50 na |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhita: | + 100 C |
| Röð: | SFH 3410 |
| Hæfi: | AEC-Q100 |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hálfstyrkur horn gráður: | 60 gráður |
| Hæð: | 1,05 mm |
| Lengd: | 2,1 mm |
| Léttur straumur: | 3.2 UA |
| Raka viðkvæm: | Já |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Vörutegund: | PhotoTransistors |
| Magn verksmiðjupakka: | 2000 |
| Undirflokkur: | Sjónskynjarar og skynjarar |
| Tradename: | Smart Dil |
| Tegund: | Flís |
| Bylgjulengd: | 570 nm |
| Breidd: | 2,7 mm |
| Hluti # samheiti: | Q65110A1211 |
| Þyngd eininga: | 0,000423 oz |
maq per Qat: SFH 3410- z, Kína sfh 3410- z framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:SFH 4043
veb:Sfh 320- z
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







