
CA11021_TINA2-M
LED linsur og samsetningar kringlóttar samsetningar 25 gráður FWHM
Lýsing
Tina2-M ~ 30 gráðu miðlungs geisla bjartsýni fyrir Nichia NCSXX19. Samsetning með handhafa, uppsetningarbandi og staðsetningarpinna.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Ledil |
| Vöruflokkur: | LED linsur og samsetningar |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Ná - svhc: | Upplýsingar |
| Vörutegund: | LED linsur |
| Tegund: | Linsusamsetning |
| Til notkunar með: | NICHIA NCSXX19A Series LED |
| Þvermál: | 16,1 mm |
| Skoðunarhorn: | 25 gráður |
| Umbúðir: | Spóla |
| Brand: | Ledil |
| Hæð: | 9,3 mm |
| Magn verksmiðjupakka: | 230 |
| Stíll: | Umferð |
| Undirflokkur: | LED lýsing |
| Uppsagnarstíll: | Pinna, borði |
| Þyngd eininga: | 0,056438 únsur |
maq per Qat: CA11021_TINA2-M, Kína CA11021_TINA2-M Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:C15813_gabriella-45-w
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







